Me Muke Yi?
Xinzhan ya mai da hankali kan samar da kowane nau'in ƙwallo mara kyau ta hanyar amfani da abubuwa daban-daban. Ƙwallon da aka yi da shi ana yin shi ta hanyar farantin karfe mai waldadden nada ko bututun bakin karfe mara sumul. Ƙwallon ƙafar ƙafa yana rage nauyin nauyin sararin samaniya da kuma wurin zama na bawul saboda nauyin nauyi, wanda ke taimakawa wajen tsawaita rayuwar sabis na wurin zama. Don wasu manyan girma ko gine-gine, ƙwallo mai ƙarfi ba zai yi aiki ba. Ƙwallon ƙafa na bawul ɗin kuma ana iya yin nau'in iyo ko nau'in ɗorawa, hanya biyu ko nau'in hanyoyi masu yawa. Mafi mahimmancin halaye guda biyu na ƙwallan bawul sune zagaye da ƙarshen farfajiya. Dole ne a kula da zagaye na zagaye musamman a wuri mai mahimmanci. Mun sami damar kera bawul bukukuwa da musamman high roundness da high surface gama tolerances.
Mahimman kalmomi na Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙasa
Ƙwallon ƙafar ƙafa, ƙwallaye masu ƙira, ƙwallayen bawul, bututun welded bawul, ƙwallayen bawul na hanya uku, ƙwallayen bawul na tashar L-tashar, ƙwallan T-tashar m bawul bawul, ƙwallon ƙwallon china m bawul.
Matakan sarrafawa
1: Barci
2: Gwajin PMI
3: Mashina mara nauyi
4: Dubawa
5: Gama Machining
6: Dubawa
7: gogewa
8: Binciken Karshe
9: alamar
10: Packing & Logistics
Aikace-aikace
Ana amfani da ƙwallayen bawul ɗin Xinzhan a cikin bawuloli daban-daban waɗanda ake amfani da su a fannonin kula da ruwa, tsarin dumama bututu, da dai sauransu.
Manyan Kasuwanni
Rasha, Koriya ta Kudu, Kanada, United Kingdom, Taiwan, Poland, Denmark, Jamus, Finland, Czech Republic, Spain, Italiya, Indiya, Brazil, Amurka, Isra'ila, da dai sauransu.
Marufi & Jigila
Don ƙananan ƙwallan bawul:akwatin blister, takarda filastik, kwali na takarda, akwatin katako na plywood.
Don manyan ƙwallayen bawul:jakar kumfa, katun takarda, akwatin katako na plywood.
Kawo:ta teku, ta iska, ta jirgin kasa, da dai sauransu.
Biya: Ta T/T, L/C
Amfani
- Samfuran umarni ko ƙananan umarni na sawu na iya zama na zaɓi
- Na gaba wurare
- Kyakkyawan tsarin gudanarwa na samarwa
- Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru
- Ma'ana & farashin farashi mai tsada
- Lokacin isarwa da sauri
- Kyakkyawan sabis na tallace-tallace