An saba shigar da ƙwallan Xinzhan a cikin bawul ɗin ƙwallon ƙafa a cikin bututun na'ura mai sanyi. Aikace-aikacen bawul ɗin ƙwallon firiji yana da yawa kuma yana da yawa, kuma buƙatun suna ƙaruwa da girma. Mafi mahimmancin halaye guda biyu na ƙwallan bawul sune zagaye da ƙarshen farfajiya. Dole ne a kula da zagaye na zagaye musamman a wuri mai mahimmanci. Mun sami damar kera bawul bukukuwa da musamman high roundness da high surface gama tolerances. Za mu iya kera ƙwallan bawul ɗin kwando na firiji a cikin kowane tsari ko ƙwallo da aka gyara ko ƙayyadaddun da za ku iya ƙira.
Mahimman kalmomi:
Ƙwallon kwando na firiji, ƙwallon ƙafa don tsarin bututun firiji, ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙafa, ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙafa.
Manyan Kasuwanni:
Rasha, Koriya ta Kudu, Kanada, United Kingdom, Taiwan, Poland, Denmark, Jamus, Finland, Czech Republic, Spain, Italiya, Indiya, Brazil, Amurka, Isra'ila, da dai sauransu.
Marufi:
Don ƙananan ƙwallan bawul: akwatin blister, takarda filastik, kwandon takarda, akwatin katako na plywood. Don manyan ƙwallan bawul masu girma: jakar kumfa, kartanin takarda, akwatin katako na plywood.
Kawo:ta teku, ta iska, ta jirgin kasa, da dai sauransu.
Biya:By T/T, L/C.
Amfani:
- Samfuran umarni ko ƙananan umarni na sawu na iya zama na zaɓi
- Na gaba wurare
- Kyakkyawan tsarin gudanarwa na samarwa
- Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru
- Ma'ana & farashin farashi mai tsada
- Lokacin isarwa da sauri
- Kyakkyawan sabis na tallace-tallace